Cikakken saitin kayan aiki ya haɗa da injuna, famfo, feshi nozzles, bututu mai shiga, babban matsi na wuta da kayan haɗi. Injin yana ɗaukar ƙirar haɗin kai kai tsaye.
An sanye shi da ƙafafu da abin ɗaukar hannu, Yana ɗaukar ƙirar ƙirar firam ɗin nadawa, yana iya motsawa cikin sauri, wanda zai iya magance buƙatun kashe wuta cikin sauri.
Famfutar ruwa mai juzu'i na alloy centrifugal mai daraja huɗu, haɗa tare da injin ta hanyar hanyar haɗin gwiwa, wanda za'a iya lodawa da hannu da saukewa.
Model |
FFW4/300 |
Nau'in inji |
Silinda biyu-bugun jini hudu, tilastawa injin mai sanyaya iska tare da tanki mai karfin lita 25 na waje |
Injin Poyar |
≥ 23HP@3600rpm |
Nau'in famfo |
Hudu-mataki centrifugal famfo, impeller abu: aluminum gami |
Max. Matsi |
≥ 3.0Mpa |
Dagawa kai |
≥ 300m |
Nozzle Spray kewayon |
≥ 41.8m |
Matsakaicin kwarara |
≥ 400L/min |
Tsotsa daga |
7m ku |
karfin tankin mai |
25 l |
Inlet Dia. |
50mm (DN50) |
Mai fita Dia. |
40mm (DN40) |
Cikakken nauyi |
80kg |
Syanayin tashin hankali |
Farawar hannu(Recoil)/ farawar wutar lantarki |
Na'urorin haɗi |
1 * tsotsa bututu tare da iyo kasa bawul; 1 saitin kayan haɗi; |
KUYI SUBSCRIBE NEWSLETER
Muna matukar sha'awar kayan aikin kariyar gobara na kamfanin ku kuma muna fatan ƙarin koyo game da samfuran da tattauna batutuwan siye.