Cikakken saitin na'urorin sun haɗa da injin Honda, famfo, fesa nozzles, bututun shiga, babban matsi na wuta da na'urorin haɗi.
An sanye shi da abin ɗaukar hannu, nau'in jakar baya yana samuwa kuma, yana iya motsawa cikin sauri, wanda zai iya magance buƙatun kashe wuta cikin sauri.
Nau'in rukuni na famfo: famfo centrifugal mataki-mataki; Yana ɗaukar Anti-Wear da Anti-lalacewa aluminum gami impeller;
Amfani: Famfu na centrifugal guda ɗaya yana da ƙananan buƙatun ruwa, kuma ya dace da ɗaukar ruwa na halitta kusa da wurin dajin daji don kashe wuta ba tare da rinjayar aikin famfo ba;
Model |
FFW6/3 |
Nau'in inji |
Injin mai sanyaya iska mai bugu huɗu |
Injin Poyar |
≥ 2.1HP |
Max. Matsi |
0.8Mpa |
Dagawa kai |
80m |
Nozzle Spray kewayon |
23m ku |
Matsakaicin kwarara |
≥ 300L/min |
Tsotsa daga |
7m ku |
Cikakken nauyi |
11kg |
Syanayin tashin hankali |
Farawar hannu(Recoil)/farawar lantarki |
Na'urorin haɗi |
1 * tsotsa bututu tare da bawul na kasa; Bututun fesa mai ɗaukuwa; |
KUYI SUBSCRIBE NEWSLETER
We are very interested in your company's high-quality fire protection equipment and hope to learn more about the products and discuss purchasing matters.